| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LC430EQY-SHM2 |
| MOQ: | 17 miếng |
| Giá: | $113.99/pieces 17-272 pieces |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,D/P,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 1000 mảnh / mảnh mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Loại | TFT |
| Kích thước hiển thị | 43 inch |
| Loại nhà cung cấp | Nhà sản xuất ban đầu |
| Tên sản phẩm | Màn hình LCD |
| Từ khóa | Màn hình LCD |
| MOQ | 1 PC |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Khả năng tốt nhất | 89/89/89/89 (Min.) |
| Khả năng cung cấp | 2000 miếng/tháng |
| Cảng | Quảng Châu, Thâm Quyến, Đông Quảng |
CácLG Display LC430EQY-SHM2là một màn hình mở tế bào LCD TFT Si 43 inch từ LGDòng cải tiến, có công nghệ IPS cao cấp với phạm vi màu sắc rộng hơn và độ trung thực hình ảnh vượt trội cho các ứng dụng truyền hình cao cấp.Với độ phân giải Full HD 1920 × 1080 (51 PPI) trong bố cục sọc dọc RGB, bảng điều khiển đa phương tiện thế hệ thứ hai biến thể SHM2 này với hỗ trợ HDR, phạm vi động rộng hơn và khả năng làm mờ cục bộ tiên tiến. Được xây dựng với công nghệ IPS (In-Plane Switching) tiên tiến, LC430EQY-SHM2 cung cấp tỷ lệ tương phản tĩnh 1500: 1 với 95% phủ sóng gam màu rộng DCI-P3 và độ sáng đỉnh 450 cd / m2.Các bảng điều khiển đạt được một thời gian phản hồi nhanh 6ms (GtG), đảm bảo xử lý chuyển động trơn tru cho nội dung video mà không có bóng ma hoặc mờ chuyển động. góc nhìn rộng 89 °/89 °/89 ° (L / R / U / D) đảm bảo màu sắc và độ tương phản nhất quán từ bất kỳ vị trí ngồi nào. Việc xử lý bề mặt chống chói (Haze 25%) làm giảm hiệu quả phản xạ ánh sáng xung quanh, làm cho nó phù hợp với các điều kiện ánh sáng khác nhau.Hỗ trợ giao diện Mini LVDS với đầu nối 51 pin cho cấu hình 8-bit 2-channel tiêu chuẩn, ô mở này đòi hỏi một đơn vị chiếu sáng hậu trường bên ngoài và bảng T-CON (bán riêng) để tích hợp màn hình hoàn chỉnh. Với phạm vi nhiệt độ hoạt động từ 0 °C đến 55 °C và tuổi thọ bình thường của bảng điều khiển là 40.000 giờ, LC430EQY-SHM2 được thiết kế cho độ tin cậy cụ thể của SHM2.Các ứng dụng lý tưởng bao gồm lớp học và màn hình giáo dục, TV LED cỡ trung bình, bảng thực đơn kỹ thuật số và hệ thống TV khách sạn và khách sạn.
| Kích thước màn hình | 43 inch |
| Nghị quyết | 1920×1080 (Full HD) |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD (IPS) |
| Loại giao diện | Mini LVDS 51 pin |
| Độ sâu màu sắc | 10-bit (8-bit + FRC) màu sắc 16.7M |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Thời gian phản ứng | 6ms (GtG) |
| Tỷ lệ tương phản | 1500:1 |
| Độ sáng | 450 cd/m2 |
| góc nhìn | 89°/89°/89°/89° (L/R/U/D) |
| Điều trị bề mặt | Chống chói (sương mù 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 55°C |
| Tuổi thọ của bảng điều khiển | 40,000 giờ |
| Số mẫu | LC430EQY-SHM2 |
| Địa điểm xuất xứ | Cộng hòa Hàn Quốc |
Mô hình nhãn dán: LC430EQY-SHM2