| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LC550EQY-SHM1 |
| MOQ: | 17 miếng |
| Giá: | $113.99/pieces 17-272 pieces |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,D/P,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 1000 mảnh / mảnh mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu | màn hình LCD |
| Kích thước hiển thị | 55 inch |
| Loại nhà cung cấp | Nhà sản xuất gốc |
| Tên sản phẩm | màn hình LCD |
| Từ khóa | màn hình LCD |
| MOQ | 1 chiếc |
| Tốc độ làm mới | 60Hz |
| Quan điểm tốt nhất | 89/89/89/89(Tối thiểu) |
| năng lực cung cấp | 2000 lát / tháng |
| Cảng | Quảng Châu Thâm Quyến Đông Hoản |
cácMàn hình LG LC550EQY-SHM1là bảng điều khiển màn hình mở a‑Si TFT‑LCD 55 inch của LGDòng nâng cao, nổi bật với công nghệ IPS cao cấp với độ phủ màu rộng hơn và độ trung thực hình ảnh vượt trội dành cho các ứng dụng truyền hình cao cấp. Với độ phân giải Ultra HD 4K 3840×2160 (80 PPI) theo bố cục sọc dọc RGB, phiên bản nâng cao đa phương tiện biến thể SHM1 này có khả năng xử lý chuyển động vượt trội và độ chính xác màu sắc dành cho giải trí gia đình cao cấp. Được xây dựng bằng công nghệ IPS (Chuyển mạch trên mặt phẳng) tiên tiến, LC550EQY-SHM1 mang lại tỷ lệ tương phản tĩnh 1500:1 với độ phủ gam màu rộng 95% DCI-P3 và độ sáng tối đa 450 cd/m2. Tấm nền này đạt thời gian phản hồi nhanh 6ms (GtG), đảm bảo xử lý chuyển động mượt mà cho nội dung video mà không có hiện tượng bóng ma hay nhòe chuyển động. Góc nhìn rộng 89°/89°/89°/89° (Trái/R/U/D) đảm bảo màu sắc và độ tương phản nhất quán từ mọi vị trí ngồi. Xử lý bề mặt mờ chống chói (Haze 25%) làm giảm hiệu quả phản xạ ánh sáng xung quanh, giúp nó phù hợp với nhiều điều kiện ánh sáng khác nhau. Hỗ trợ giao diện Mini LVDS với đầu nối 51 chân cho cấu hình 8 bit 2 kênh tiêu chuẩn, ô mở này yêu cầu bộ đèn nền bên ngoài và bảng T-CON (được bán riêng) để tích hợp màn hình hoàn chỉnh. Với phạm vi nhiệt độ hoạt động từ 0°C đến 50°C và tuổi thọ bảng điều khiển định mức là 35.000 giờ, LC550EQY-SHM1 được thiết kế để mang lại độ tin cậy dành riêng cho SHM1. Các ứng dụng lý tưởng bao gồm màn hình hiển thị tại quán bar và nhà hàng thể thao, thay thế bảng trắng tương tác, màn hình giám sát phát sóng và TV giải trí gia đình màn hình lớn.
| Kích thước màn hình | 55 inch |
| Nghị quyết | 3840×2160 (Siêu HD 4K) |
| Loại bảng điều khiển | a‑Si TFT‑LCD (IPS) |
| Loại giao diện | V-by-One 8 ngõ |
| Độ sâu màu | 10-bit (8-bit + FRC) — 16,7 triệu màu |
| Tốc độ làm mới | 60Hz |
| Thời gian đáp ứng | 6 mili giây (GtG) |
| Tỷ lệ tương phản | 1500:1 |
| Độ sáng | 450 cd/m2 |
| Góc nhìn | 89°/89°/89°/89° (Trái/Phải/U/D) |
| Xử lý bề mặt | Chống chói (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Tuổi thọ của bảng điều khiển | 35.000 giờ |
| Số mô hình | LC550EQY-SHM1 |
| Nơi xuất xứ | Hàn Quốc |
Mẫu nhãn dán: LC550EQY-SHM1