| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LC420DUY-SHA1 |
| MOQ: | 17 miếng |
| Giá: | $113.99/pieces 17-272 pieces |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,D/P,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 1000 mảnh / mảnh mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Loại | TFT |
| Kích thước hiển thị | 42 inch |
| Loại nhà cung cấp | Nhà sản xuất ban đầu |
| Tên sản phẩm | Màn hình LCD |
| Từ khóa | Màn hình LCD |
| MOQ | 1 PC |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Khả năng tốt nhất | 89/89/89/89 (Min.) |
| Khả năng cung cấp | 2000 miếng/tháng |
| Cảng | Quảng Châu, Thâm Quyến, Đông Quảng |
CácLG Display LC420DUY-SHA1là một bảng điều khiển pin mở 42-inch a-Si TFT-LCD từ LGDòng tiêu chuẩn, cung cấp hiệu suất đáng tin cậy và giá trị tuyệt vời cho thị trường sản xuất và thay thế TV chính thống. Với độ phân giải Full HD 1920 × 1080 (52 PPI) trong bố cục sọc dọc RGB,loại tiêu chuẩn biến thể SHA1 này với các thông số kỹ thuật cân bằng cho sản xuất truyền hình hiệu quả về chi phí. Được xây dựng với công nghệ IPS (In-Plane Switching) tiên tiến, LC420DUY-SHA1 cung cấp tỷ lệ tương phản tĩnh 1200: 1 với phạm vi màu NTSC 72% và độ sáng đỉnh 350 cd / m2.Các bảng điều khiển đạt được một thời gian phản hồi nhanh 8ms (GtG), đảm bảo xử lý chuyển động trơn tru cho nội dung video mà không có bóng ma hoặc mờ chuyển động. góc nhìn rộng 89 °/89 °/89 ° (L / R / U / D) đảm bảo màu sắc và độ tương phản nhất quán từ bất kỳ vị trí ngồi nào. Việc xử lý bề mặt chống chói (Haze 25%) làm giảm hiệu quả phản xạ ánh sáng xung quanh, làm cho nó phù hợp với các điều kiện ánh sáng khác nhau.Hỗ trợ giao diện Mini LVDS với đầu nối 51 pin cho cấu hình 8-bit 2-channel tiêu chuẩn, ô mở này đòi hỏi một đơn vị chiếu sáng hậu trường bên ngoài và bảng T-CON (bán riêng) để tích hợp màn hình hoàn chỉnh. Với phạm vi nhiệt độ hoạt động từ 0 °C đến 50 °C và tuổi thọ bảng tính là 30.000 giờ, LC420DUY-SHA1 được thiết kế cho độ tin cậy cụ thể của SHA1.Các ứng dụng lý tưởng bao gồm TV LED cỡ trung bình, hệ thống TV khách sạn và khách sạn, bảng thực đơn kỹ thuật số và màn hình phòng họp của công ty.
| Kích thước màn hình | 42 inch |
| Nghị quyết | 1920×1080 (Full HD) |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD (IPS) |
| Loại giao diện | Mini LVDS 51 pin |
| Độ sâu màu sắc | 8-bit 16.7M màu sắc |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Thời gian phản ứng | 8ms (GtG) |
| Tỷ lệ tương phản | 1200:1 |
| Độ sáng | 350 cd/m2 |
| góc nhìn | 89°/89°/89°/89° (L/R/U/D) |
| Điều trị bề mặt | Chống chói (sương mù 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Tuổi thọ của bảng điều khiển | 30,000 giờ |
| Số mẫu | LC420DUY-SHA1 |
| Địa điểm xuất xứ | Cộng hòa Hàn Quốc |
Mô hình nhãn dán: LC420DUY-SHA1